
Jengo la Utumishi, 8 Barabara ya Kivukoni, S. L. P 4779, Dar es Salaam, TANZANIA, Simu: +255 738 259 611/481, 

Barua Pepe: km@basata.go.tz / info@basata.go.tz, Tovuti: www.basata.go.tz 

 

            

    

                       
FOMU YA UHAKIKI WA NYIMBO 

 
Taarifa za wimbo 

1. Jina la msanii: Rajab Abdul Kahali (Harmonize) 
2. Jina la wimbo: Sherehe (Lyrics Video) 
3. Jina la Mtozi:  S2kizzy 
4. Tarehe ya Kutoka: 20/07/2024 

 
Daraja la wimbo 

WW (U) WM13(U13) WM16(U16)   WZ18 (A)      MM (SS)      KK (R)       X 

 ✓       

 
Moani ya Mhakiki 

Wimbo ni mzuri wenye mashairi mazuri na matumizi mazuri ya lugha kwani hauna 

maneno makali na yenye ukakasi kwa wasikilizaji wake pia ubunifu wa hali ya juu 

uliofanywa ndo unazidisha uzuri wa wimbo huu kwa wasikilizaji wake. Ujumbe katika 

wimbo huu ni kumuasa kijana kupambana na kuachana na mambo ambayo yanaweza 

kumfanya asifikie malengo na akiendelea kuasa kuwa matunda ya upambanaji ni 

sherehe. 

kutokana na kanuni za Baraza la Sanaa la Taifa wimbo wa Sherehe unapewa daraja la 

WM13 sawa na U13 yaani unaruhusiwa kusikilizwa na watu wenye umri kuanzia miaka 

13 na kuendelea. 

 
ANGALIZO: 

Kwa vyombo vya habari kuzingatia muongozo wa maadili kwenye kucheza wimbo huu na 
kuzingatia mazingira, muda na aina ya vipindi ambavyo hufuatiliwa na kusikilizwa na watu 
Wenye umri wa miaka 13 na kuendelea. 
Kwa wazazi, walimu, maeneo ya sherehe na burudani na wadau wote wa Sanaa kuzingatia 
maadili wakati wa uchezaji wa wimbo huu kama ilivyoshauriwa. 
 

Saini ya Mhakiki 
 
 
 
MUDI PAULO KORNEL 
AFISA SANAA                                                                                  TAREHE 20/07/2024 
 
 
 
 
KAIMU MKURUGENZI SEHEMU YA MUZIKI 

 

    

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 

BARAZA LA SANAA LA TAIFA (BASATA) 

 

MAMLAKA YA KUDHIBITI UNUNUZI WA UMMA 
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